
TAARIFA YA MKUTANO MKUU WA 
ISHIRINI NA TATU WA MWAKA 

Taarifa inatolewa kwamba, Mkutano Mkuu wa Ishirini na Tatu wa mwaka wa Benki ya 
DCB, utafanyika siku ya Jumamosi tarehe 19 Julai 2025 kwa njia ya mtandao (Zoom 
Conference), kuanzia saa nne kamili (4:00) asubuhi.

	 AGENDA
1.	 Kufungua mkutano mkuu wa mwaka
2.	 Kuridhia agenda ya Mkutano Mkuu wa Ishirini na tatu wa mwaka
3.	� Kuthibitisha kumbukumbu za Mkutano Mkuu wa 22 wa mwaka uliofanyika tarehe 

14 Septemba 2024
4.	� Kupokea na kuridhia utekelezaji wa yatokanayo na Mkutano Mkuu wa 22 wa mwaka
5.	 Kupokea na kuridhia
	 5.1	� Taarifa ya wakurugenzi ya mwaka ulioishia tarehe 31 Disemba, 2024
	 5.2	� Taarifa ya hesabu zilizokaguliwa za mwaka ulioishia tarehe 31 Disemba, 

2024
	 5.3	� Taarifa ya mkaguzi huru ya hesabu zilizokaguliwa za mwaka ulioishia tarehe 

31 Disemba, 2024
6.	 Kupokea na kuridhia Mabadiliko ya Vifungu vya Katiba ya Kampuni
7.	 Kuridhia uteuzi wa wajumbe wa Bodi
8.	� Kuteua mkaguzi huru wa hesabu kwa mwaka wa fedha unaoishia tarehe 
	 31 Disemba 2025
9.	 Kupokea na kuridhia pendekezo la malipo ya ada kwa wajumbe wa bodi
10.	 Kupanga tarehe ya Mkutano Mkuu wa ishirini na nne
11.	 Mengineyo
12.	 Kufunga mkutano

	 MAELEZO
1.	� Wanahisa wanaotarajia kuhudhuria mkutano mkuu wanatakiwa wawe na CDS 

namba ambazo zinapatikana kwenye risiti ya uwekezaji wa hisa (depository 
receipt) au taarifa ya akaunti (CSDR account statement).

2.	� Wanahisa ambao hawataweza kuhudhuria Mkutano wanaruhusiwa kuchagua 
wawakilishi watakaohudhuria na kupiga kura kwa niaba yao kwa kuzingatia 
sheria na Katiba ya Kampuni. Fomu ya uwakilishi (Proxy Form) lazima ijazwe 
na kuwasilishwa kwenye ofisi ya Katibu wa Benki iliyopo Makao Makuu ya DCB 
Magomeni Mwembechai au kwa njia ya mtandao kupitia barua pepe 

	� shareholder@dcb.co.tz au matawini kabla ya saa 4 asubuhi siku ya Ijumaa tarehe 
18 Julai 2025.

3.	� Nakala za taarifa ya mwaka na fomu za mwakilishi (proxy forms) zitapatikana 
matawini na kwenye tovuti ya benki (www.dcb.co.tz).

4.	� Orodha (Register) ya wanahisa itafungwa siku ya Jumanne tarehe 15 Julai 2025.

5.	� Mapendekezo ya wanahisa yawasilishwe kwenye ofisi ya Katibu wa Benki au kwa 
barua pepe kabla ya saa 8 mchana siku ya Jumatano tarehe 16 Julai 2025. 

	 KWA IDHINI YA BODI,

 	 Regina Mduma
	 Katibu wa Kampuni
	 26 Juni 2025.
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