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FOMU YA UWAKILISHI
MKUTANO MKUU WA 23 WA MWAKA

MiMI/SISI ueerrrrressssssssnnssmsssssssssnnnssssssssssssnnnnnssssnnss (ANWaNI) S.L.Pueeererreee e kama
mwanahisa/wanahisa wa DCB Commercial Bank Plc, Mwenye/wenye cheti cha hisa nhamba (CDS
Na.) torrresrrirmssrnssrnsnan. Nimemteua/TumemMteU .........coooriviiiiiii e Mwenye
kitambulisho cha kupiga kura/Leseni ya udereva/Taifa
0T Ly 1] o= VPP PP PPPPPPPRRPPR Wa  (@NWANI). ...

kama mwakilishi wangu/wetu kuhudhuria na kupiga kura kwa niaba yangu/yetu katika mkutano
mkuu wa Ishirini na Tatu wa mwaka utakaofanyika tarehe 19 Julai 2025 na kwa wakati mwengine

itakapotokea umeashirishwa

Mwakilishi wangu/wetu atapiga kura kama ifuatavyo:-

S/N MAAZIMIO NDIYO | HAPANA

1 Kupokea Taarifa ya Wakurugenzi ya mwaka ulioishia 31 Disemba
2024

2 | Kupokea Taarifa ya Mkaguzi Huru ya Hesabu zilizokaguliwa za
mwaka ulioshia tarehe 31 Desemba, 2024.

3 | Kupokea na Kuridhia mapendekezo ya mabadiliko ya vifungu vya
Katiba ya benki

4 | Kuridhia uteuzi wa wajumbe wa Bodi

5 | Kuteua Wakaguzi wa Huru wa Hesabu zilizokaguliwa kwa mwaka
ulioishia 31 Disemba 2025

6 | Kuidhinisha ada ya Wakurugenzi wa Bodi

7 | Tarehe ya Mkutano Mkuu wa 24 wa Mwaka itakuwa 26/06/2026




FOMU YA TAARIFA ZA MWANAHISA

Taarifa Nyingine za Mwanahisa/Wanahisa:

Jina/Majina:

Namba ya Hati:

Namba ya Kitambulisho:

Anwaniya Makazi:

Namba ya Simu:

Barua Pepe (kama ipo):

T I N Namba (kama ipo) :

Sahihi:

Tarehe ya Kusaini:

Imetolewa leotarehe ...........ccceee eeenn. Mwezi Julai Mwaka 2025

“Fomu hii ya Uwakilishi lazima jjazwe na kuwasilishwa Kwa Katibu wa Kampuni, kupitia tawi
lolote la DCB Commercial Bank Plc au kutumwa kwenye barua pepe:
shareholder@dcb.co.tz, masaa Arobainina nane (48) kabla ya Kufanyika kwa Mkutano.
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